เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

อ.ถึง คงทนสุดยอด

Share

?????
    ผู้มาเยือน

อ.ถึง คงทนสุดยอด

ตั้งหัวข้อ  ????? on Sun Jul 03, 2011 11:50 pm

ไม่ได้เป็นศิษของ อาจารย์หรอกครับ
    แต่นับถืออาจารย์ สักลายเส้นสวยและคมมาก

แต่อาจารย์หน้าตาดูแล้วดุอ่ะ
    อยากไปสักกลับอาจารกับ
    หนุมานทรงฤทธิ์ ค่าครูเท่าไหร่ครับ
    อายุ17อาจารย์สักหมึกให้ไหมครับ
    ไปครั้งแรกต้องเอาของอะไรไปไหรครับ นอกจากค่าครู

เวลาขณะนี้ Tue Nov 21, 2017 8:37 pm