เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

ขอถามเรื่อง ยันต์หนุมานสี่กร ทรงคชสีห์ ครับ

Share

????????
    ผู้มาเยือน

ขอถามเรื่อง ยันต์หนุมานสี่กร ทรงคชสีห์ ครับ

ตั้งหัวข้อ  ???????? on Thu Jul 30, 2009 9:00 pm

คือว่าผมจะไปสักน้ำมันยันต์หนุมานสี่กร ทรงคชสีห์อ่ะครับต้องเสียครูเท่าไรแล้วมีรายละเอียดอื่นอีกไหมถ้ารวมแล้วค่าใช้จ่ายประมานเท่าไรครับ แล้วผมสักครั้งแรกในชีวิตนี่จะสักยันต์นี้ได้เลยรึปล่าวครับ ผมจะไปสักประมานอาทิตย์หน้าอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าที่ตอบนะครับ Laughing

????????
    ผู้มาเยือน

Re: ขอถามเรื่อง ยันต์หนุมานสี่กร ทรงคชสีห์ ครับ

ตั้งหัวข้อ  ???????? on Thu Jul 30, 2009 9:01 pm

ขอถามอีกเรื่องครับยันต์นี้ใช้เวลาสักประมานเท่าไรครับ

เวลาขณะนี้ Tue Nov 21, 2017 8:42 pm