เว๊บบอร์ด ศิษย์คงทน สำนักสักยันต์ อ.ถึง คงทน ซอยเอกชัย109 ปากทางหมู่บ้านพระปิ่นห้า ถนนเอกชัยบางบอน

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

Share

saint2k5
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

ตั้งหัวข้อ  saint2k5 on Sat Jul 11, 2009 12:12 am

วันแรกครับ 29ยอด

ต่อด้วยเศียรพระพิฆเณศวร กับ เกราะเพชร

ต่อด้วยบัวอีกหนึ่งคู่

ตามด้วยชายธงมหาราช และยันต์คงทน ยันต์ประจำสำนัก

นะธาตุ และ สาลิกาตัวผู้ ตัวเมีย

ช่วงนี้ถี่หน่อย จิ้งจกคู่, ยันต์ปิโยกับยันต์บารมี30ทัศ เป็นอักขระล้านนา, แล้วก็ เพชรจะกลับ,เพชรจะหลีก

ต่อด้วย ราชสีห์ กับ คชสีห์ธงชัย

ตั้งใจว่าจะพอครับ แต่ว่า...

เห็นใครๆ เขาก็มีเสือกัน เลยอยากได้กับเขาบ้าง มาเป็นคู่เลย

มาถึงตอนนี้แล้ว

ก็เลยล้อมซะเลย

พอล้อมยังที่ว่างอยู่แยะ ก็เลยอัดคาถาให้เต็ม

แล้วก็อย่างที่เห็นครับ ทั้งหมดคือความเมตตา ของ อ.ถึง คงทนครับ
    ฝีมือ อ.ถึง สุดยอดครับ ถ้าเป็นหลังคนอื่นคงสวยกว่านี้มาก แต่เพราะผมเลือดออกเยอะเลยได้แค่นี้ครับ

?????
    ผู้มาเยือน

Re: หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

ตั้งหัวข้อ  ????? on Tue Jul 14, 2009 11:56 am

...อิจฉาจริงๆ สวยมากครับ
    ขลัง และเข้มตามฝีเข็ม อาจารย์ถึง คงทน
    aek
    พนังงานดึงหนัง
    พนังงานดึงหนัง

Re: หลังผมเองครับ ทั้งหมดด้วยความเมตตาจาก อ.ถึง คงทนครับ

ตั้งหัวข้อ  aek on Thu Aug 27, 2009 6:18 pm

สุด ยอด cheers

konmeekhong
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ตั้งหัวข้อ  konmeekhong on Mon Sep 21, 2009 2:20 pm

อยากได้เสือเหลียวแบบคู่อย่างงี้ต้องทำอย่างไรครับ
    tuxky
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

ตั้งหัวข้อ  tuxky on Mon Oct 19, 2009 11:11 am

สวยงามมากครับ
    thanaset
    มนุษย์สักยันต์
    มนุษย์สักยันต์

ตั้งหัวข้อ  thanaset on Mon Mar 15, 2010 2:45 am

สุดยอดมากเลยครับ ผมก็อยากได้เสือเหลียวหลังแบบนี้บ้างครับ
    Pertonz
    รอขึ้นพาน
    รอขึ้นพาน

สุดยอดเลยครับพี่ เด่วอีกไม่นานผมเต็มหลังยังพี่แน่ 55

ตั้งหัวข้อ  Pertonz on Thu Feb 16, 2012 6:05 pm

saint2k5 พิมพ์ว่า:

วันแรกครับ 29ยอด

ต่อด้วยเศียรพระพิฆเณศวร กับ เกราะเพชร

ต่อด้วยบัวอีกหนึ่งคู่

ตามด้วยชายธงมหาราช และยันต์คงทน ยันต์ประจำสำนัก

นะธาตุ และ สาลิกาตัวผู้ ตัวเมีย

ช่วงนี้ถี่หน่อย จิ้งจกคู่, ยันต์ปิโยกับยันต์บารมี30ทัศ เป็นอักขระล้านนา, แล้วก็ เพชรจะกลับ,เพชรจะหลีก

ต่อด้วย ราชสีห์ กับ คชสีห์ธงชัย

ตั้งใจว่าจะพอครับ แต่ว่า...

เห็นใครๆ เขาก็มีเสือกัน เลยอยากได้กับเขาบ้าง มาเป็นคู่เลย

มาถึงตอนนี้แล้ว

ก็เลยล้อมซะเลย

พอล้อมยังที่ว่างอยู่แยะ ก็เลยอัดคาถาให้เต็ม

แล้วก็อย่างที่เห็นครับ ทั้งหมดคือความเมตตา ของ อ.ถึง คงทนครับ
    ฝีมือ อ.ถึง สุดยอดครับ ถ้าเป็นหลังคนอื่นคงสวยกว่านี้มาก แต่เพราะผมเลือดออกเยอะเลยได้แค่นี้ครับ

เวลาขณะนี้ Tue Nov 21, 2017 3:43 am